Cách nạp tiền lên sàn Exness tại Nhật

Xin chào mọi người !
Mình hiện tại sinh sống và làm việc tại Nhật
Chủ yếu mình trade crypto nhưng muốn tìm hiểu và chuyển qua trade forex vì vậy mình đã tìm hiểu và tạo tài khoản của sàn Exness, tài khoản sử dụng hoàn toàn thông tin chính chủ của mình tại Nhật.
Mình có thử nạp tiền qua hình thức thẻ tín dụng mà khi nạp nó thông báo thẻ của mình không hỗ trợ loại tiền tệ mình yêu cầu, mà khi lập tài khoản mình dùng toàn bộ thông tin bên Nhật nên khi nạp sàn cũng tự hiện cặp tiền nạp là JPY-UDS mà không hiểu sao khi nạp lại báo là không hỗ trợ.
Ngoài ra các phương thức khác mình có thử nhưng vì chưa có kinh nghiệm nên không hiểu cách thức ntn.
Có anh em nào ở Nhật hoặc biết cách làm có thể chỉ cho mình giúp được không ạ.
Mình xin cảm ơn :smiley:

Sàn exness chỉ nạp đc bằng thẻ JCB thôi, nhưng ngân hàng cũng giới hạn không cho nạp. Bạn chuyển sang dùng sàn oanda ý, rồi dùng chuyển khoản hoặc internet banking để nạp tiền.Oanda spread cũng rất thấp, ko mất commission.

1 Lượt thích

cảm ơn bạn nhiều, dùng internet banking của ngân hàng việt nam hay ngân hàng của Nhật vậy bạn

2 Lượt thích

Của nhật nha bạn, yuuchou cũng có đó bạn, nếu bạn đăng kí, mình thường ck thôi

Spread sàn rất thấp, bạn có thể tham khảo ở dưới

cảm ơn bạn nhiều nha để mình tham khảo

1 Lượt thích

Oanda có dễ tạo tài khoản không b

@lifedvabeautiful Cũng ko khó lắm, bạn điền thông tin r gửi ảnh chụp giấy tờ để xác minh là đc, sau nó gửi thông tin đăng nhập về nhà bạn

b có đang trade trên sàn exness k b

2 Lượt thích

Exness chắc có hỗ trợ nạp bằng Crypto mà, ông nghiên cứu thử đi

mình nạp được rồi bạn ah :smiley: thank bạn

mình nạp được và cũng bắt đầu trade trên exness rồi bạn

1 Lượt thích

Mình dùng oanda thôi, mình thấy exness ở Nhật cứ sao sao ý vs ko nạp đc nên ko dùng.

b nạp bằng thẻ naof vậy ạ

1 Lượt thích

mình nạp qua chuyển khoản ngân hàng bạn ơi 振込 ấy

B nạp bằng ngân hàng nào vậy ạ , cho mình tài khoản fb của b đc k ạ , mình hỏi chút ạ

bạn vào exness vào nạp tiền ở dưới cùng nó có phần offline bank transfer in japan
bạn vào đó là nó có thông tin chuyển khoản bạn cứ nhập số tiền rồi nó sẽ có thông tin chuyển khoản, bạn chuyển khoản qua ngân hàng nào cũng được miễn là tên người chuyển phải đúng tên chính chủ đăng ký tài khoản exness.
fb mình tên Cao Minh

Xin lỗi , nhưng b cop hình fb của b lên đc k ạ , mk tìm k đc , một số điều cần nt hỏi bạn một chút ạ

mình cho sdt bạn add zalo nhé
09057346688