BTC , những ngày quyết định

Ace có suy nghĩ Btc sẽ phá 28K vào dowtrend vài năm k nhỉ, hay giờ là cột mốc khó thể bị xuyên qua sau 490 ngày

1 Lượt thích

Không ai biết được bác ạ . Đợi Ngài thị trường phán quyết thôi

Mình nghĩ không có gì là không thể nên mọi người đừng đặt tâm lý all-in. Về cơ bản BTC giờ cũng mới chỉ là chia hơn 2 từ đỉnh cũ thôi. Nếu trước đó là vào mốc 29k,30k rồi thì cứ bĩnh tĩnh giữ vốn chờ rơi về các vùng giá tiếp theo.

7 Lượt thích

nó thích thì nó phá thôi thị trường này chả có cái gì là nó k phá được. kể cả nó về 0 cũng k phải là k dc. nên quan sát tiếp bạn a

2 Lượt thích

giờ chỉ hi vọng là không phá thôi bác. chứ thời gian mới trả lời dc

1 Lượt thích

khả năng cao sẽ phá, theo khung M, tới lúc đó chắc all-in thôi bác hehe

1 Lượt thích

Btc mà theo khung M thì còn chơi vơi quá. Mà nhiều altcoin chart đẹp, tiềm năng chuẩn bị về hết key M rồi. Mông lung.

1 Lượt thích

all in rồi nó qua M thì bạn làm sao?? hold to die à

1 Lượt thích

thì mình nhận định btc rồi ntn cũng sẽ tăng lại, nên mua được vùng giá hợp lý mình cứ để đó thôi, mặc dù biết là không có cái gì chắc chắc nhưng như bác Medio khuyên là đầu tư với số tiền dù mình có mất đi hoàn toàn cũng không tiếc nuối lắm, mình cũng đầu tư số tiền như vậy nên tâm lý không nặng lắm

ok nếu bạn kiểm soát dc bản thân đầu tư số tiền mà bạn k tiếc thì chúc mừng bạn, chỉ sợ nhiều người k dc như bạn mà đi all in kiểu khác thì …

1 Lượt thích

cái đó thì căng rồi bác, mình cũng vừa dính e LUNA, mặc dù có một ít tiền thôi, nhưng mà cảm giác nó dump cũng thật choáng

phàm là con người thì có tâm lý tham lam bạn ạ đến lúc đấy rồi thì kiểm soát bản thân là 1 điểu cực kì khó.

2 Lượt thích

đúng rồi bác, đợt này tham lam quá nên tự phá kĩ luật haizz, của bác vẫn ổn chứ

cảm ơn bạn tk đợt sập này của mình ổn. đợt bắt tiếp thì mình cũng k biết nhưng trader như mình còn có cái cuối cùng để bve tk là cắt lỗ mà bạn. gồng lời chứ k gồng lỗ các cụ trader đi trước đã khuyên thế rồi

1 Lượt thích