Bị đâm sl thẳng cây mà không mất tiền ? ai hiểu tại sao giải thích mình hộ với

Chuyện là mình có đặt limit bên UJ vừa khi nãy, thì có xuất hiện 1 cây nến đâm thẳng xuống thế này xuất hiện (giống có tin ra) lệnh mình đặt chờ mình tưởng bị dính lun sl , kiểm tra lại, lệnh bị đá văng chưa kích hoạt ko mất tiền luôn @@

3 Lượt thích

chắc chưa kịp gửi lên sàn=))-(sàn ko ôm lệnh)

1 Lượt thích

Thậm chí là trước đó tk mình đang là 518 $ nó chuyển thành 521 $ , WTF

3 Lượt thích

Đấy gọi là ăn ở đấy. Mình thì bị SL và giãn spread nên bình thường mất 1R giờ mất 1,5R. :laughing:

2 Lượt thích

Ông vừa bị dính sl lun hả @Medio

1 Lượt thích

kkk. gu chắc nhiều người ăn sl

1 Lượt thích

Yes. Gặp nến kiểu vậy thì tịu thôi.

1 Lượt thích

Cả tuần rình mãi mới được một lệnh thì sl trong 1 nốt nhạc :joy:

2 Lượt thích

Thế này đc coi là phá vỡ rồi đúng ko ad

Gặp phải trường hợp bị hunt như này thì cười thôi. Forex còn đỡ, vàng với coin thì nó hunt cho suốt ngày :grin:

Giá chưa chạy xong thì không thể biết là thật hay giả được, mình chỉ biết là stophunt thôi.

4 Lượt thích

Ảo ma canada thật :joy::joy::joy:

Em vừa thấy GU nó hồi lên key cười cười rồi đặt lệnh. Thế đ nào vừa cười xong ngộ không dã cho một gậy tắt nắng lun :sweat_smile:

2 Lượt thích

GU tuần này chạy rất khó chịu, k biết bạn xác định KL chính ở đâu, mình thì nghĩ nằm tít trên (cây ngộ không vừa test tới), nên tuần này chưa vào được entry nào…@@

1 Lượt thích

Thanks ad. Em mới vào hội quán vẫn còn ngù ngờ lắm ạ

Gu đoạn này chạy khó quá, cũng canh từ đầu tuần mà chưa được lệnh nào luôn

1 Lượt thích

@Medio anh nhớ tháng trước anh có lệnh buy cũng bị SL ngay lập tức không ? hôm đó cũng ra tin CPI . hôm nay cũng thế :))). Sau nhớ tin CPI thì bỏ lệnh đi nhé :))))

2 Lượt thích

đúng rồi anh. em vừa mò vẽ lại cái ảnh cho dễ hình dung :))

2 Lượt thích

:joy: tin này là 1 tháng mới có 1 lần à. Ngày xưa a hay xem tin, giờ bỏ lâu lắm rồi, có khi thỉnh thoảng cũng phải ngó qua tránh mới được.

2 Lượt thích

đúng rồi anh ạ. tin 1 tháng 1 lần.

Tháng trước nó cũng nhảy nến m1 nên em nhớ dai lắm :v .

1 Lượt thích

Hình như ai cũng bị dính sl phát gậy như ý này hsao ấy, cũng vừa bị phát nó đâm thẳng qua keylv

2 Lượt thích