Bạn nào vào dc lệnh GU Thứ 2 ^^

2 Lượt thích
  • Mình vào hôm thứ 6 và chưa TP :))
1 Lượt thích

Mình thấy xấu quá nên mình bỏ.hihi

1 Lượt thích

có ăn được lệnh này 4,5 R :smiley:

2 Lượt thích

Mình thì chờ cơ hội thứ 2 nhưng giá lần 2 ko về tới. Đặt ra quy tắc ko dc chặn đầu xe lửa nên ko dám vào chứ như ngày xưa là buy luôn rồi đó :))))

Thực ra lệnh này mình ko vào, vì ở khung nhỏ ko có tg xem biểu đồ, thấy kha khá đẹp nên chia sẻ a e bình luận ^^

Kèo này hn tưởng xấu mà hóa ra đẹp quá! hihi

1 Lượt thích

Kèo này TP lên H4 thì ngập mồm nhể. Mình cũng thấy nó cứ xấu xấu nên ko vào :smiley:

ăn cỗ ngủ qua mất kèo EU lẫn GU

em đang gồng kèo này lên đỉnh H4 các bác xem có khả thi k

Giống mình nhìn xấu bỏ

3 Lượt thích

MÌnh chỉ đăng cho ai hay đánh khung ngắn xem thử, vì vào M5 nó lại chạy đẹp, vào lệnh xong có điểm về hòa vốn rất tốt, chứ thú thật là khung 5P mình ko dám đánh vì ít kinh nghiệm chỉ nhìn thôi á

2 Lượt thích

Thực sự mà nói vào lệnh vì nhìn thấy nến nhấn chìm ở cuối sóng đẩy thì đúng gọi là vào lệnh lếu lều.
Nhưng nó sw ngay trên klv H1. Lệnh này em kì vọng nó xuống chút nữa khoảng giữa klv H1 thì vào buy. mà thế nào nó lại đi lên luôn. Y hệt con vàng hôm qua sắp chạm klv thì quay đầu đi lên.

đó có phải đáy H1 đâu bác. nó phá đáy H1 mà chưa đến KLV mà đã down rồi, lên buy được

theo em đáy hay klv nó chỉ là 1 vùng giá thôi, em kẻ bên dưới thì em thấy nó đã phá đáy rồi, với quan trọng là em không quan tâm vùng giá xa như thế trong trường hợp này bác, em chỉ quan tâm 2 đáy và 2 đỉnh gần nhất tạo cấu trúc tăng thì em buy lên