Bạn có đang đợi TP? Hãy xem video này! J4F

Không biết cho vào thư mục nào, thôi thì “Uống trà đi”, là thư mục yêu thích của mình.
Nhưng xem video này thì đừng bạn nào uống hay ăn gì nhé, để tránh gây thương tích cho người đối diện ^^

Just For Fun.

7 Lượt thích

Cái này do đen thôi. Làm lại lần nữa là được mà :joy:

2 Lượt thích

Đúng là cảm xúc của các anh em đang chờ TP. Mình gặp trường hợp này mấy lần rồi. cay cú thực sự.
Vì lỡ TP kiểu này cũng dẫn đến tâm lí mà bỏ lỡ kèo rất nhiều, còn lúc vào lệnh thị lại k giám TP xa, TP gần thì nó lại đi xa lại tiếc. đúng thị trường không ưu ái ai bao giờ. hihi :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Lượt thích

Hôm tr mình vừa xwm clip này xong. Cayyyy

Còn anh em nào giờ vẫn không để SL không thế?

1 Lượt thích

haha :V hồi xưa mới trade cũng hay k để SL mà mình hay dùng Hedge. @@ kết quả vẫn sml như thường :V

Kênh ông này xem hài hài, mà kiểu fomo vãi, toàn từ 10$ lên 2k$, từ 100$ lên 7k $ :upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face:

Mình chỉ thấy video hài hài này trên đề xuất nên xem, chứ không biết đây là kênh của trader :sweat_smile:

1 Lượt thích

kiểu đó, là trade theo kiểu đánh bạc á bạn, có nhiều người trade v mà

1 Lượt thích

Kênh này là Amad gì đó, nó có mấy clip , meme hài , nó trade ác lắm phân tích dễ ngon r nhồi lệnh kinh khủng luôn :)) toàn xxx tài khoản nhỏ thôi, mình có mấy lần xem bị fomo nhồi và kết quả thì khỏi nói rồi

1 Lượt thích

Xem thấy buồn cười mà cũng có vẻ đúng đúng

Chán mỗi quả gần chạm tp rồi quay đầu… Chốt hay không chốt… Miễn là do dự thì nó cứ tằng tằng đi xuống…
Cứng tay đóng luôn thì thường nó sẽ đi lên… Đôi khi cũng nên biết hài lòng

1 Lượt thích