Backtest SMC sau 2 tháng

Hello mọi người. Lâu lắm rồi mình mới có bài chia sẻ lên hội quán. Mình mới theo SMC được 2 tháng. Hôm nay mình làm cái video backtest về SMC của mình học. Hy vọng anh em có gì góp ý. Lần đầu quay video gần quạt nên ồn quá anh em có xem thì anh em thông cảm.

53 Lượt thích

Đề nghị bác quyết lần sau làm video bóp SL về dưới 1 pips

2 Lượt thích

Bác Backtest vãi lúa thật

1 Lượt thích

Bác đi trước thời đại quá , mình h mới lom com theo sau

2 Lượt thích

Bác backtest gắt thật…

4 Lượt thích

Tính cả tháng 10 là em cũng đc 4 tháng smc r :joy::joy::joy:

4 Lượt thích

Coi thì chả hiểu gì bác, chỉ đếm theo R là hoa mắt :rofl: :rofl: :rofl:, mà nghe giọng bác Quyết khả năng cao là dân hoa thanh quế hả bác

5 Lượt thích

Cám ơn bác đã chia sẻ, Bác backtest kinh thật :heart_eyes: trong đó có nhiều thuật ngữ quá mong bác làm lần sau nói rõ hơn để mọi người dễ hiểu

5 Lượt thích

Hóng 1 video hoặc 1 bài viết: “Hướng dẫn cách vào lệnh từ A-Z” của bác. :slight_smile: :heart_eyes:

2 Lượt thích

Mong bác làm một video hướng dẫn cụ thể để anh em học hỏi

4 Lượt thích

đánh thế này vượt chỉ tiêu quá A Quyết à:joy::joy:

2 Lượt thích

Cám ơn Quyết nhé. Mong những chia sẻ tiếp theo của e!

5 Lượt thích

cảm ơn bác đã chia sẻ nhé , quá gắt

4 Lượt thích

đề nghị bác làm thêm thật nhiều video backtest để ae học hỏi :rofl:

1 Lượt thích

Như xem ảo thuật anh ạ .mà e để ý như có mấy cái OB a xác định nó ko phải là cây nến khác màu thứ 1 trước khi phá vỡ mà nó là thứ 2 . Cái này e phải học nhiều vì h thấy vẫn loạn

4 Lượt thích

Bác backtest đúng là vãi đ thiệt, xem cứ như phim

2 Lượt thích

Quá đỉnh luân mong là sẽ có nhiều chia sẻ thêm để ae hội quán học hỏi . Mà những cái chỉ báo như BOS , hay là SMC thì cài đặt sao vậy bạn ?

2 Lượt thích

Bạn cho mình xin tên của mấy cái indicator phiên giao dịch với. Cám ơn bạn

1 Lượt thích

xem bác bóp SL còn dưới 1pip hoa hết cả mắt :laughing: cảm ơn bác nhiều nhé. Em thắc mắc về vùng IBM là thế nào ạ ? em chỉ biết có BOS với OB thôi, và đang follow theo CTTT của a Medio nữa thì em cũng thấy ổn rồi. Bác tìm hiểu hết các thuật ngữ trong SMC như vậy thì việc đọc thị trường có khác so với hồi còn dùng CTTT của a Medio không ạ >

4 Lượt thích

Imb là vùng khoảng cách râu nến 1 và râu nến 3

3 Lượt thích