AUD ngày 5 tháng 5

Hôm nay ai theo AUD có vào được lệnh aud này không?

Mình thì lúc đầu đặt R4 nhưng đạt đc R3 mình cắt tay rút kinh nghiệm bài học hôm qua!

13 Lượt thích

Lệnh này quá đẹp
chúc mừng bác

2 Lượt thích

Mình cũng vào kèo này đc 3R TP ở đỉnh cũ , giá ở khung lớn đi sideway ko dám đặt TP xa

1 Lượt thích

Lúc đó bác có phân tích h1 nữa ko?
hình như trước đó nó chạm klv h1 rồi đâm lên
để ý AU chạy rất êm

1 Lượt thích

bạn tp 3r ở đỉnh cũ chắc Sl chỉ 10pips thôi nhỉ
hay quá

1 Lượt thích

Lệnh này đẹp quá bác. Hnay mình nhìn ra mấy lệnh mà ko hiểu sao lại thiếu tự tin nên ko vào, chán thật. Con AU này thì mình nhìn ra cái 2 đáy trong xu hướng tăng phía trên. Thôi tắt máy đi ngủ sớm, ngày mai làm lại.

1 Lượt thích

H1 giá chạy đẹp mà.

3 Lượt thích

Nói chung cứ sóng nhỏ đi đẹp mà theo sóng nhỏ là đã có tỷ lệ thắng cao rồi pải ko bác?
Phân tích xa quá hay ở TF lớn hơn đôi khi mình lại bị “trade theo mình nghĩ chứ ko theo mình thấy”

3 Lượt thích

Cơ mà tuần này bác đc 10R chưa? kk

Hay quá bác. Cặp này e có đặt sẵn lệnh limit trên tradingview nhưng lại quyết định k vào lệnh thật :rofl: :rofl:

1 Lượt thích

lệnh đẹp quá . khán giả xem nhanh dễ hiểu kaka.

3 Lượt thích

h1 chạy đẹp quá bác. tâm lý tốt kéo tp lên tận klv QT h1 giảm. gồng lời thì phê @@

1 Lượt thích

Nên nhìn bức tranh ở TF lớn hơn để có cái nhìn tổng quát nữa bạn. Nhìn TF nhỏ nhiều dễ bị cuốn vào sóng. à ms có 6.5R thôi bạn. Hôm qua mất 4R k thì ngon rồi.

1 Lượt thích

Hôm qua tham 7R mất 4R ấy bạn. Hôm nay gồng lên trên cũng đc có 4.7r thôi ăn 3R k tham 1,7R lại mất 3R. hihi

chuẩn bác. mình cũng hay tính toán kiểu. ví dụ gồng đến klv được 4R. thôi chốt non 3R đỡ hại não. mà 1R nữa biết đâu quay lại đá sl thì đauuuuuu

1 Lượt thích

Mà kiểu gì nó chả điều chỉnh lúc đó tim lại nhói đau. hihi. ăn ít đỡ bị bệnh tim. Tính ra lời. kaka

1 Lượt thích

kb bác có xem nhóm CHN không e kết nhất câu. " ăn ít để sống đủ lâu mà còn ăn nhiều" @@

2 Lượt thích

Mình cũng nghe nói nhóm đó thôi chứ m k xem. hihi

1 Lượt thích

Em cũng vô mà cắt tay dc 2R :sweat_smile:

chính vì chạy đẹp thế lên e có vào 1 lệnh ở đỉnh cũ,1 lệnh ở KL và cả 2 đều SL=))
Do cái phá vỡ giả kia

1 Lượt thích