(1 Tuần) Sau Dù học theo Medio vẫn sấp mặt

Chào anh em!
Mình chia sẻ điều này, sau khi đang ký khóa học 1 tuần, mình vào 3 lệnh thắng 2, hòa 1 tổng kết lợi nhuận 7R
Trước khi đăng ký khóa học mình chỉ xem các clip a Trung trên youtube, với kiến thức cũ mình nhận thấy rất dễ hiểu, nhưng cái hiểu đó nó chỉ là cấu trúc thị trường và cách nào lệnh thô sơ, mặc dù a Trung chia sẻ rất hay nhưng người xem thường không chú ý những chi tiết rất nhỏ.
Khi vào khóa học đọc từng bài chia sẻ mình thấy mọi người hỏi rất tỉ mỉ, hồi thế nào mới đẹp, lực mua thế nào mới đẹp, phá vỡ thế nào mới đẹp, mình đọc đi đọc lại cái thứ mà mình đã từng chỉ nghĩ hồi thì là hồi chứ không phải là hồi ít nhất 2 cây nến cùng mầu, phá vỡ là phá vỡ chứ không phải ít nhất 2 cây nến đâm xuống và mình đã hiểu, nguyên nhân làm mình thua đây chứ đâu.
Không biết có phải tuần này là tuần may mắn của mình không, nhưng mọi người từng trải qua giống mình thì chia sẻ nhé!

13 Lượt thích

Mình góp ý một chút. Những bài thế này sau bạn nên post sang chuyên mục " uống trà cùng medio" ấy bạn.

1 Lượt thích

Vậy hả, thanks bạn nhé

Chúc mừng bạn nhé. Lãi là okie rồi. Mình cố gắng đừng áp đặt mục tiêu hàng tuần phải bao nhiêu R thì sẽ đỡ bị FOMO theo thị trường hơn.
Hôm nay tình cờ mình thấy có video cua bạn này đề xuất trên kênh của mình. Mình post lên để anh em có thêm động lực nhé.

6 Lượt thích

Em xem xong cũng hưng phấn quá anh Trung ạ=))

1 Lượt thích

Hay quá bạn ơi. Tuần đầu đã thế này rồi, chúc mừng bạn.

1 Lượt thích

Uh cảm ơn bạn, có vẻ sắp thấy bờ ngày mình chia tay ông sếp tổng

1 Lượt thích

đừng như thế. phải có lợi nhuận đều 6 tháng hãy chia tay

1 Lượt thích

Hì ước mơ nhỏ thôi b, haiz vẫn chỉ là ước, 6 tháng tới k biết sấp mặt tới đâu

Không hiểu sao bạn này đánh đỏ nhiều thế mà x2 tài khoản, e thấy dù về hòa vốn vẫn bị mất phí sàn, và cứ âm dần

bạn ấy đánh 5-6% / 1 lệnh . dân chơi đấy :))

Chúc mừng bạn, hãy giữ vững phong độ nhé vì mình nghĩ những tuần sau đó sẽ khó khăn đó, cố gắng giữ vững phong độ là được b.