(1 Tháng)Dù học theo Medio vẫn sấp mặt

Chào mn
Mình chưa bao trade mà tổng kết có lãi sau 1 tháng trade cả, nhưng sau 1 tháng mình học từ Medio, mình đã có sự tổng kết cho riêng mình.
Tuần đầu tiên như 1 luồng gió mới, minh học được hồi đẹp, phá vỡ đẹp và mình thắng liên tục
1,5 Tuần tiếp theo 1 số lệnh hòa vốn còn toàn sl mình thấy nghi ngờ bản thân, rồi dừng trade học tiếp
1,5 tuần tiếp hình học được điểm tới của sóng, vào lệnh theo sgk và bắt đầu chuỗi lệnh thắng của mình.
Kết quả sau 1 tháng trade mình vào 31 lệnh thắng 10, thua 17, hòa 4 lãi 8R
Mặc dù kết quả chưa phải như ý, nhưng đã hiểu rõ những lệnh vì sao thua,.
Có 1 điều rất quan trọng mình học được là khi vào lệnh bạn đừng chỉ nhăm nhăm xem lệnh của mình co Tp hay Sl gì, mà hãy xem nó đúng SGK chưa.
Cảm ơn tất cả các bạn đã hỗ trợ minh đặc biệt là bạn @sonpham1 , mình mong tiếp tục nhận được sự giúp đỡ của mọi người để có kết quả tốt hơn trong những tháng tới, cảm ơn mọi người rất nhiều :slight_smile:

6 Lượt thích

Đổi sàn đi nhé :). Không là tháng vào 31 lệnh là cúng tiền cho sàn đấy :kissing_heart:

1 Lượt thích

Mình cảm thấy cái tiêu đề này không được tích cực lắm bạn ơi

2 Lượt thích

choa này toàn dựt tít tiêu đề

Thay cái avatar full pin cko nó tích cực a ôi :grin:

Nhiều lúc cứ tưởng giỏi rồi, sau đó lại thấy chả biết gì, để cục pin hết để luôn nhắc là mình còn phải luôn sạc kiến thức :slight_smile:

Nhìn nó k dc lạc quan lắm :))
Học học học nữa học học mãi mà a
Để cái avatar iu thích còn có cảm hứng chứ hêh

1 tháng 31 lệnh, choáng nhỉ. Theo mình càng vào nhiều lệnh, càng nhanh chết thôi. Mình không có ý gì nhé, mỗi người 1 cách nhìn thôi. Ko phải là mình đúng hay bạn sai. Chất lượng hơn số lượng. Thân!

1 Lượt thích