[Tổng hợp]Tất tần tật về Keylevel quan trọng từ A-Z năm 2023

Cái này trước mình thấy bác MÊ có nói, bác tham khảo

3 Lượt thích

Cám ơn bạn rất nhiều

1 Lượt thích

Tự dưng mình bị rối đoạn này nhờ bạn xác nhận giúp mình không biết mình hiểu có đúng không? Cám ơn bạn.

3 Lượt thích

Trường hợp này theo mình thì ob đó ở xu hướng nhỏ .KLQT kia ở xu hướng lớn. Xét phá KLQT kia hay chưa mình xét ở xu hướng lớn thôi ( phá vỡ thật, phá ob tạo klqt, phá ob csd sau KLQT )

3 Lượt thích

Bấy lâu nay mình bị hiểu nhầm 2 cái OB đó gần KLQT và gần đỉnh cũ mặc dù đã đọc lại nhiều lần bài 6 và bài 8. Cám ơn bạn rất nhiều.

2 Lượt thích

2 cái OB bạn xác định nó chỉ ở xh nhỏ thôi, nếu phá 1, thì Đảo chiều xh nhỏ rồi, bạn tìm bán về 0b 2 - còn Xh lớn bạn phải xác định có Ob csd tại key qt xh lớn ko, hoặc phía sau có ko thì lúc ấy mới xác định được xh lớn đã đảo chiều hay chưa !!

4 Lượt thích

hello bạn đây là góc nhìn của mình! bạn bán ở đó là đúng rồi - nhưng nơi bắt đầu xh luôn có stophunt mà!

2 Lượt thích

Cám ơn bác, cám ơn ae hội quán rất nhiều.

1 Lượt thích

Vâng, em cũng nghĩ thế mà đọc chỗ Bài 4 mùa 2 Trading không dấu dốt ad Medio lại có chỗ này làm em cứ phân vân.
Hình bên dưới hình như cái OB cũng giống OB em vẽ gần klqt phải không.

1 Lượt thích

Học - Học nữa - Học mãi. Rất quý anh từ những điều này. Phát triên từ những điều đơn giản thành dễ hiều nhất cho người mới. Đó là đỉnh cao của trí tuệ.

1 Lượt thích

đúng rồi- chính là Ob tạo nên keyqt

Đâu bác, đoạn trước trong bài Medio nói KLQT ở đó mà, em up lại hình

1 Lượt thích

luôn nể sếp vì sự tâm huyết

2 Lượt thích

cảm ơn anh rất nhiều

1 Lượt thích

Mình thấy bạn vẽ OBCSD ở KLQT không đúng lắm, nó fai gồm cả râu nến ở trên, nếu tính cả râu nến đó thì nó đã sử dụng rồi, và KLQT này ko có OBCSD và nó có thể bị stop hunt

1 Lượt thích

Như này thì có được tính là KLV quan trọng dịch chuyển lên trên không ak?
Ngoài ra em muốn hỏi thêm chút là nếu trong TF hiện tại giá tăng mạnh tạo KLV và cũng là OB như anh Medio nói. Tuy nhiên xuống TF nhỏ hơn để kiểm tra thì OB đã bị sử dụng thì có được coi là KLV quan trọng trong TF hiện tại nữa không?

1 Lượt thích

Cám ơn a ,sẽ quyết tâm cày nát kênh utube và hội quán :smiley:

3 Lượt thích

Hay quá! Cảm ơn Medio nhiều!

1 Lượt thích

Cám ưn anh Trung rất nhiều. Bài viết thật sự cần cho hướng đi đúng đắn sau này.

2 Lượt thích

Ad medio và mọi người cho mình hỏi trong trường hợp này vùng màu vàng và màu xanh thì đâu mới là KLV quan trọng ạ.mình nhìn màu xanh thì hơi lấn cấn.mong mn giải thích hỗ trợ thêm.

3 Lượt thích