Tôn trọng và học hỏi, review AU 16/8

Nay may mắn gặp đc xếp trên này làm sáng tỏ dc nhiều thứ cảm ơn ad.mà có ae nào ở trên này thi quỹ k nhỉ chào nhau cái nào m đang thi mff vòng 2 còn thiếu 1% nữa

E đang thi quỹ ftmo 10k$ đang âm chả biết thành công hay không :rofl:

1 Lượt thích

Hôm nay e cũng có 1 lệnh SL chỗ này ở cặp UJ.

(Biểu đồ đang nhìn là ở khung 1h)
Mặc dù biết xu hướng hiện tại vẫn đang tăng (giá chạm OB 1d - nơi bắt đầu xh trong hình là OB 1h tăng) nhưng mà vẫn liều vào. Kết quả …

2 Lượt thích

Theo m thấy pp này phì hợp thi quỹ nè

2 Lượt thích

update luôn con GU , hôm nay nghỉ ở đây được rồi :rofl: :rofl:

3 Lượt thích

Tinh thần học hỏi , xin ké post của bác revew 2 lệnh A/U dốt của em

Tuy bị dính SL nhưng em cũng rút ra được một sô kinh nghiệm cho bản thân , cũng là những kinh nghiệm lỗi sai cũ thôi chỉ là được ôn lại cho nhớ

Còn 1 trường hợp em vào lệnh mõm vì muộn rồi nên ko vào , trong trường hợp này e cũng mới gặp mong anh MEDIO và mọi người thảo luận thêm , giá phá KLQT có OBCSD rồi nhưng xu hướng lại không tiếp diễn mà về đúng OBCSD bên trên rồi đảo chiều

Anh em nào muốn xem lại cho rõ thì đây là cặp A/U đêm qua

2 Lượt thích

Lệnh SL 2 của bác thì theo mình nó như này

VÀ lý do mình đã nói từ bài viết là mình không cần biết đâu là klqt tăng
nhưng việc giá phá klqt giảm thì mua về cái đỉnh là hợp lý nhất, có lẽ giá đã chạy
theo lý thuyết DOW

Lúc đấy e xem khung nhỏ thì xác định KLQT là khối OBCSD bên dưới , tại đoạn hồi bên trên nó xấu quá lại không có OBCSD . Ở chỗ lệnh bác mua lên e cũng định vào lệnh y như bác mà tại vào lệnh trước đó rồi nên thôi , chứ không lại dính SL 2 phát

Dạo này nhóm Discord hoạt động bình thường chứ bác., e bị out ra rồi bác gửi lại link cho e với

1 Lượt thích

Em giải thể nhóm rồi mà, nhóm hoạt động ít quá @@. Em thông báo giải thể nhóm sau 1 ngày không ai tiếp nhận nhóm thì giải thể. Chắc bác không đọc được

Vâng Ok bác ạ… hì hì

1 Lượt thích

Nhóm hỏi những lệnh khó hiểu hay những người cùng phương pháp thì mới tạo sự phát triển tốt
Từ hồi mọi người hãy show TP thì e cũng rời nhóm bác ạ, dễ gây fomo

2 Lượt thích

mấy nay e nhìn thấy nhiều kèo cũng giống như a nói. có ob xác nhận phá thì đánh nó an toàn hơn. Cảm ơn a đã chia sẽ

1 Lượt thích

Công nhận, với 1 phần nữa là em tự cảm thấy mọi người không nhận được lợi ích gì từ nhóm ngoài việc chém gió. Nên thôi, giải thể cho anh em tập trung trade :grin:

1 Lượt thích

Ok bác. không đúng mục đích là để học hỏi tiến bộ thì cũng không nên để tồn tại ạ

1 Lượt thích