Tin với chả tức :(( ae có bị ăn hành k

em cũng dính lệnh y hệt như vậy đến giờ vẫn cảm thấy mình phân tích đúng và vẫn chưa hiểu mình sai ở đâu

Có cả vụ trượt giá hả bác, làm e tưởng mình vào lot sai. Con mn cay quá, có cách nào tránh đc những trường hợp kiểu này ko nhỉ, e sắp trầm cảm rồi :frowning:

2 Lượt thích

Mình biết hn có tin mạnh nhưng m k cắt tính chơi lớn ai dè chơi ngu. kaka. Lần sau chắc có tin mạnh ra 1 là chốt non 2 là bảo toàn vốn dời về 1R để đc tí tiền. Đánh sóng hồi sóng nhỏ hay chết kiểu này.

1 Lượt thích

Bác xem ở đâu thế, trước có ng nói rồi mà mình ko lưu. h phải thêm nó vào danh mục theo dõi nữa vậy…

1 Lượt thích

Ồ, mình thì lại vì cái cây gậy này mà về đc TP

Cũng đang lo lo là giá bật lên vì đến cái vùng ko biết có phải KL quan trọng ko, nhưng mà rời SL rồi nên thôi kệ nó đi đâu thì đi

5 Lượt thích

em cũng bị lệnh y hệt này. Âm hơn nhiều so với số mình đặt SL. khó chịu dã man=))

1 Lượt thích

Ngon.chúc mừng bạn nhé

2 Lượt thích

Chúc mừng bạn, lệnh AU sao bạn bán được ở đó hay vậy…

Cảm ơn bạn nhé. Khổ, lâu lâu mới đc TP, toàn SL với hòa :sweat_smile:

1 Lượt thích

Chúc mừng bạn nhé. Lệnh này 3R mình cắt rồi. Bạn gồng giỏi quá!

Bạn này giỏi quá.review lệnh AU đi bạn ơi

con này e cũng vào lệnh nhưng sau khi phân tích lại e đã hủy lệnh vì xuất hiện cái dâu nến khá dài trên đỉnh e nghĩ nó có thể đã chạm dâu nến KLB phụ xu hướng giảm

2 Lượt thích

Mình thì thấy chưa chạm nên buy lên với tp chỉ lên cái đỉnh gần nhất thôi.

Quan điểm của e khi phân tích kỹ lại để đưa ra quyêt đinh hủy lệnh

1 Lượt thích

Tks cách nhìn của bạn. Mình k biết nhìn volume nên k rõ khối lượng lắm. Mình chỉ thấy M5 với M15 nó giống nhau nên m đặt lệnh.

1 Lượt thích

vầng e thi thoảng xác định phá vỡ giả trên đỉnh hay đáy e đều xem thêm volume. phá vỡ giả thường đi kèm với volume tăng mạnh ở cây sau nó. nên kết hợp thêm e thấy khá hiệu quả

1 Lượt thích

nay e bị lỡ kèo phân tích xong đặt limit tiếc là k khớp

1 Lượt thích

Cũng hay đấy bạn. Thêm 1 cái hiệu quả thì xs win nó cao hơn. Cái lệnh dưới của bạn mình đặt tít dưới nhưng nó k về. hihi

này này thì rõ ràng đó là KLQT TF 15M rồi. nên e căn ke từng pips 1 ai ngời lúc tắm xong mở lên nó làm cây gậy như ý tiếc ngẩn người

1 Lượt thích

Đừng tiếc bạn ơi. Nó sập xuống thì lại ối giời ơi ấy. hihi