Thứ 3 ngày 20/4/2021

chắc do nhân phẩm 1 phần đó a ạ😂

Chúc mừng chủ thớt, mình cũng vô được em U cạc ngay KLQT M15, nhưng chỉ TP lên đỉnh cũ được 4R

3 Lượt thích

Chúc mừng bạn nha! :grinning: :grinning: :grinning: :grinning:

em cũng vào kèo này đến KLV bên trên e để trailling stop 10pip ăn thêm 1 đoạn nữa bác ơi :slight_smile:

1 Lượt thích

Chúc mừng anh nha, 5R, 1 ngày, quá thành công rồi!

1 Lượt thích

Bạn đánh quái quá. Chúc mừng bạn! hihi

Cảm ơn em! Hy vọng hn 5R nữa. kaka

1 Lượt thích

Quá tuyệt bác ơi. :smiley:

1 Lượt thích

Thank bạn
Mình dời sl lên kl gần nhất rồi
Đi tìm kèo khác thôi

1 Lượt thích

Anh cũng gồng, mà lệnh này để có SL an toàn nên để sau KL quan trọng tận hơn 30 pips lận. Lâu rồi mới có lệnh SL lớn vậy

1 Lượt thích

Em nhát gan chốt non 2R rồi anh. k thì giờ đc 4R. Chốt lời k bao giờ sai. e nghĩ vậy cho tích cực anh.

1 Lượt thích

Quyết vả market tới tấp vậy e :))

Cứ chốt lời được từ 2R trở lên là ko bao giờ sai nhé kể cả ăn non. A cứ dời SL theo sách rồi gồng thôi. Đến mai t6 mà chưa chốt được thì cắt tay

Vân Anh cuối tuần có review lệnh tiếp không để anh em còn đặt thông báo :smiley:

2 Lượt thích

hihi, nếu đóng lệnh và nghỉ hnay thì e được 10R rồi ạ nhưnh 1 lệnh chưa đóng, cơ mà lệnh thì có 1 lệnh được gợi ý ( rất đẹp), còn lệnh của GU thì cứ lệnh sóng chính thì lỡ kèo hoặc lệnh đẹp thì ko test lại :(, chỉ ăn được lệnh sóng ngắn m5 và lệnh vẫn còn 1 chút nhỏ lăn tăn chứ k được hoàn hảo tuyệt đối, cũng hơi dỗi dỗi :))

2 Lượt thích

Kinh nghiệm hết dỗi của mình là làm bài review để anh em hội quán thả tim là có năng lượng hết dỗi ngay. Thử đi sẽ thấy điều kì diệu :joy:

3 Lượt thích

nhất trí anh, cuối tuần e review, mà e lại phải lục lại trí nhớ và xem lịch sử mt4 :))

1 Lượt thích

có phải mấy lệnh này bạn đặt limit ko vây

Vâng anh. Lấy 2R để vả 10R cho nó máu a ạ. hihi

úi 10R. chị đại vả thế này nó chạy thì sao.