Mình không hiểu tại sao giá không xuống tiếp. GU 15/7

GU hôm nay giật ác quá banh nóc rồi, quay đi quay lại giật sl rồi.

H1 vẫn đang là tăng, bạn trade theo m15 thì về đáy củ là được rồi, rút kinh nghiệm thôi.

1 Lượt thích

tuần này mình k tìm được điểm nào để vào, mà có vào cũng sẽ sl hòa vốn như bạn. mấy cái vùng giá đó mình chỉ coi là đi ngang thôi, nhưng nó va đập rất nhiều vào dãy số fibo huyền thoại nên cũng k có góc nào đẹp để vô cả. Tuần này ngồi ngắm là chính =))

1 Lượt thích

Theo mình thì M15 tăng phá rồi. Đúng là khó hiểu thật. 2R rồi qua hòa vốn, TP gần gần rồi mà k hit

Tuần này mình nhận định đúng khá nhiều. Đúng ra nhận định đúng nhiều thì ăn được nhiều R nhưng tuần này thì hơi nát, cũng a cay phết đấy. Hẹn anh em 1 bài review trong cuối tuần hoặc đầu tuần sau nhé.

24 Lượt thích

4R rồi còn bật lại SL luôn nè.tham lam quá.ngu vì k dời sl entry

tuần này mà dc a làm bài dạng video dc ko a
tuần này e nghĩ cũng khá nhiều ae dính SL a ạ

Tuàn này em vẫn chưa win dc lệnh nào, toàn SL và hoà. :joy::joy::joy:

Lệnh win thì giá ko khớp :sweat_smile::sweat_smile:

1 Lượt thích

mình cũng mới bị dính sl xong , chưa kịp dời sl thì cây nên nõ đã đâm thủng đầu !!

2 Lượt thích

Lệnh chưa chạy xong mà đăng là bị khoá đó bạn

mình phân tích đúng y như bạn mà giá chạy khó chịu quá, cuối cùng vẫn hoà vốn.

2 Lượt thích

gửi b

1 Lượt thích

bạn đỉnh thật kkkkkkk

@@ lý thuyết thôi chứ cả ngày bận vào đc có 1 lệnh. Giải thích cho B hiểu vấn đề cùng nhau tiến bộ thôi

A ơi e có 1 góp ý nho nhỏ. Là a lập 1 tip riêng về chia sẻ lệnh của a trong tuần. Bây giờ ae trong hội cũng nắm cơ bản rồi nên a chỉ cần chụp ảnh rồi up lên thôi. K cần làm video. Để ae xem trình độ tăng chưa. Có góc nhìn giống a là lever kha khá rồi

2 Lượt thích

mình vào 2 lệnh chỗ này , 1 tại đỉnh cũ rồi hòa vốn sau khi hòa thì mình vòa 1 lệnh nữa klv m15 thì ẵm 3r.

1 Lượt thích

Ad làm dạng video cho nó phê ạ

lệnh này mình bị sl nhưng ngược với bạn mình buy lên :frowning:

1 Lượt thích

Em hơi khó hiểu, ko rõ tại sao KL lại nằm ở đó chứ ko phải ở 2 vị trí trên? Bác chia sẽ nhận định của bác cho em tham khảo với nha.

2 Lượt thích