Mất 2R trong một nốt nhạc- Bật dậy xem đá bóng mà lòng buồn thiu

Mình thấy sóng giảm đã xuống một đoạn dài, cũng chạm KLV H1 rồi nên khả năng giảm cũng không còn cao nữa đâu (hãy tìm con sóng nhỏ để cưỡi), Mình lại có 1 lệnh buy được 2R

2 Lượt thích

AU, NU chắc cho vô blacklist quá :joy:

3 Lượt thích

đâm cái giờ đó thì chịu rồi.bật dậy sớm hơn mấy cây nến thì chắc dời đc rồi :frowning:

e còn chơi AU, còn NU thì bỏ thật sự.k có trong danh sách theo dõi ấy

1 Lượt thích

mình cũng vào lệnh này.đúng bài luôn.nhận định h1 còn xuống tiếp nên mới limit tự tin như thế để đi ngủ.ai dè dậy k thấy lệnh đâu nữa

Đây là góc nhìn của mình về lệnh này

3 Lượt thích

hay quá bro.chúc mừng bạn!

h bác mới cho Nu vào blacklist à. e bỏ nó từ đầu luôn :)). nó đi còn hơn con vàng.

2 Lượt thích

Bạn giải thích như vậy mình thấy chưa hợp lý lắm. Giá đang đi xuống là sóng H1 đã tạo xu hướng có đỉnh đáy, thì fibo hay 2 đáy chưa là căn cứ để có thể đảo chiều tại đó.

1 Lượt thích

Nhìn vào khung lớn thì giá vẫn là xu hướng tăng và khả năng sẽ tăng tới KLV H4 bên trên, khi mình thấy giá về vùng Flipzone trùng với Fibo và tạo mô hình 2 đáy thì mình vào lệnh theo Xác xuất vì có thể quản lý được lệnh nếu giá đi đúng theo dự đoán

1 Lượt thích

mỗi người một cách nhìn. miễn sao có lợi nhuận là được

1 Lượt thích

bác nhìn h1 giúp e.e vẽ h1 có đúng k ạ?

Mình nhìn H1 với M15 thì mình nghĩ H1 nó đi như vậy

Mình cũng xác định gần giống bạn, H1 tăng trước đó đã đảo chiều, mình cũng chưa hiểu vì sao mà H1 lại chỉ giảm đến đó. Có thể phải phân tích rộng ra từ đoạn trước.

Mình cũng chịu không biết sao nó chỉ hồi đến vậy. Trong trường hợp này giá giảm sâu rồi tăng lên như vậy thì nên đợi thêm 1 xác nhận nữa nhé.

6 Lượt thích

em cũng đặt 2 lệnh như bác rồi đi ngủ. trc đó thì đi theo m5 để về đáy m15 thì bị hòa vốn

Góc nhìn của mình nhé. Với mình các đỉnh đáy cũ là như nhau hoàn toàn có thể trở thành chỗ làm keylv qt tiếp theo.
Còn ai nhớ anh Phùng Văn Luân ko vậy, cái này mình theo anh ấy :crazy_face: :crazy_face:

Xem ở sàn fxcm thì nến nó tn, thì liệu KLVQT nó như hình không nhỉ bác, thì giá hồi giảm tới đó mới đảo chiều

Chỗ đó soi thêm cả M15 thì nó là 1 cái keylv H1. Ở đây mình đang băn khoăn là H1 nó đã đảo chiều từ tăng thành giảm. Thì để xu hướng giảm kết thúc thì cần có một sự tham gia của đỉnh hoặc đáy của H4.
Nhìn trên H4 chỗ đó cũng không là gì cả, chỉ có vùng fibo 0.618, fibo thì mình chỉ coi là một điều kiện bổ trợ chứ không phải là vị trí có thể đảo chiều.

1 Lượt thích

Nhìn h4 thế này thì m cũng nghiêng về fibo r, KLV ở H1 sang H4 xấu quá

1 Lượt thích

con này phá vỡ giả ở khung H1, mình cũng đi 1R á ^^

1 Lượt thích