[Kinh nghiệm] Đầu tư Altcoin của mình và tản mạn về những gì đã qua

Mình dùng chung một tài khoản thôi bạn. Mà tùy mục đích mình có thể để ở Binance hoặc Huobi. Bạn muốn thống kê có thể làm một file thống kê cũng được.

2 Lượt thích

@Medio Hiện giờ vốn coin của anh bn% cho altcoin vậy ạ

1 Lượt thích

Cần lắm một file a ơi :slight_smile: . Vì người mới tâm lý chưa vững k kiểm soát được long tham để một TK nhiều khi dễ cháy :frowning:
. Hay k cẩn thận mà thêm bớt 1 2 số 0 khi giao dịch. E thì vốn ít nên chưa cần quản lý chặt việc chia TK sao cho hợp lí. Nhưng kế hoạch là dùng lãi kép ở forex để nhân vốn lên và chờ KL khung tháng, tuần của BTC . Khi đó thì thực sự cần quản lý các TK 1 cách hợp lý ạ <3

Mọi người muốn bình an trong đầu tư thì tham khảo thử cách quản lý vốn này xem sao nhé!

5 Lượt thích

em mới ăn btc no chưa kịp tiêu hóa anh đã bày alt rồi

Phan idol bác vinh hả bác🤩

A còn khoảng 20%. Nếu a mua tất cả BTC đợt này chắc giờ chỉ còn 10-15%. Mà mua Altcoin nên giờ vẫn giữ.

Altcoin là giờ ai còn giữ thì theo dõi để 1 là cắt nếu xuống hoặc nếu lên thì chốt dần thôi. Chứ giờ đu nhiều vào thì tâm lý không thoải mái đâu.

Cái này chắc phải làm 1 bài riêng chứ mình cũng không phải dạng thống kê quá chi tiết đâu.

1 Lượt thích

Chuẩn rồi anh ơiii, em đang dụ anh viết bài mà, :slight_smile: có nguyên một bài thì tốt quá :slight_smile: Lột dép ngồi hóng

Alts coin thì mình nghĩ con nào coin sàn hold sẽ đỡ đau tim hơn.
Nhìn qua nhìn lại thì chỉ thấy 2 sàn mới xả ,giá về KeyLevel khung tuần.

1 Lượt thích

mình thích coi hidden gem team bạn ạ! :heart_eyes:

anh trung ơii cho e hỏi cái này chút
em lưu trữ usdt trên ví lạnh thì lưu trữ trên nền tảng
của etherenum (ERC 20) và Tron ( TRC 20 )
thì theo anh lưu trữ trên nền tảng nào an toàn và tốt nhất.?
e thấy chuyển từ sàn qua ví bằng ERC 20 phí đắt quá hơn 20$ lận và ngược lại cũng vậy
nhưng chuyển bằng TRC 20 thì rẻ hơn nhiều
còn BEP em thấy ví không hỗ trợ (e dùng nano S )

Mình không giữ USDT ở ví lạnh bình thường chỉ chuyển USDT qua lại ở các sàn thì dùng TRC20. USDT mình hay để staking trên sàn để lấy lãi.

1 Lượt thích

anh staking trên binance luôn à anh

Tự nhiên em thấy có 1 sự trùng hợp ở đây nên muốn chia sẻ để a/e hội quán thảo luận xem e xác định KLQT, KL Fake đúng chưa ạ. @Medio đừng đánh gậy em nhé :frowning: :frowning:
Hồi 2019

vào 2D để lọc nhiêu

Biểu đồ hiện tại của ETH

xuống 2D sao nó giống 2019 thế :))

Mình k biết tương lai thế nào nhưng mình đang cố mày mò trong quá khứ và cảm thấy rút ra được nhiều kinh nghiệm:)). Chuẩn bị cho mùa sau :))

1 Lượt thích