Hihi! Win liên tiếp 9 lệnh REAL và 16 lệnh REAL sau 2 tháng miệt mài

Tuyệt vời quá! Chúc mừng bạn nhé :+1: :+1: :+1:

trade giỏi lại có tâm với cộng đồng quá hội quán đúng thật là tuyệt vời toàn các nhân tài thank admin medio và ae

3 Lượt thích

Chúc mừng bác​:+1::+1::+1:
Chuỗi lệnh win kỷ lục

1 Lượt thích

Tuần này đúng là 1 tuần điên rồ mà giá tất cả các con đều đi rất đẹp. Bạn vào dc 16 lệnh chứng tỏ xem rất nhiều cặp, và dành rất nhiều thời gian. Chúc mừng bác. Mình cũng có 1 chuỗi lệnh thắng lớn nếu không có cái lệnh này. Chết vì spread

1 Lượt thích

chúc mừng bạn nhé , như vậy là thành công rồi !

chúc mừng bác. bác viết bài chia sẻ kinh nghiệm cho anh em học hỏi đi

Minh muốn backtest ma k bjt ứng dụng nao het! Bạn co thê chỉ jup mih dc k? Minh cảm ơn

1 Lượt thích

Chắc bạn bỏ qua các bài học cơ bản à. Trong bài học các công cụ cần thiết mình đã có hướng dẫn dùng TradingView backtest mà. Bạn đọc thêm bài này nhé: https://medio.vn/dau-tu/tradingview/

Em Cảm ơn a rât nhiêu! Đuoc a tra lơi e that su bất ngờ! Va rat vui! Hjhj. E cũng k bjt sao lại bỏ qua bài đo của a nữa! 1 sự sơ sót quá lớn! E học đuoc rat nhiêu từ a! Qua kênh youtube, qua hội quán, qua khoá học. E chỉ dùng 2 từ với a là Tài và Tâm! Cảm ơn a

Ối dồi ôi, mới được Ad trả lời thôi bạn vui vậy hả, bạn là nữ đúng k? Ad vẫn còn độc thân nhé. Mà chắc chắn bạn là nữ rồi, chứ bình thường hỏi mấy câu đơn giản thế này, mình cũng ít khi thấy Ad nhiệt tình. Cùng lắm là câu trả lời ngắn gọn: “vào tradingview mà dùng”, chứ làm gì còn dẫn link tỉ mỉ thế này. Đích thị là nữ rồi, kkkk

1 Lượt thích

" Ad đã đọc và cười tủm :relaxed: :relaxed: :relaxed: "

1 Lượt thích

Mình viết bài chia sẻ bộ quy tắc của mình. Các bạn tham khảo link sau nhé:

9 Lượt thích

Ôi cám ơn bạn rất là nhiều.