GU 12.07.21 Tại sao lại SL ngay lập tức?

:joy: có anh em chung chiến tuyến đỡ tủi thật

hahaa. Mình cũng nghĩ nó sẽ phải xg dưới keylevel của nến đỏ dài ngoằng đó. Nên Sell triệt đểể, nhắm mắt nhắm mũi Selll. Đúng là khi muốn bán xuống thì nhìn đâu cũng thấy kèo bán :rofl: :rofl:

1 Lượt thích

Thật lun, mà cứ kiểu lệnh này là backup cho lệnh kia nên có khi toang 1 dây :sweat_smile:

đúng là toang 1 dây luôn đấy bácc? :rofl: Giờ vẫn cứ muốn bán xuống đây kkkk

1 Lượt thích

Giờ e hơi nhát tay con này, để vài ngày xem sao. Bác có bán thì cẩn thận :joy:

1 Lượt thích

Hay quá! Cảm ơn bạn trước nha!

1 Lượt thích

mình đăng rồi ko thấy hiện

1 Lượt thích

Hóng bài text của bạn! :sparkling_heart: :sparkling_heart: :sparkling_heart: :kiss:

@hunghoang bác cứ bình tĩnh theo dõi chart, mình nghĩ có thể bác chỉ bị stophunt thôi

2 Lượt thích

Cũng mong là vậy bác ạ

1 Lượt thích

m nghĩ giá nó đi ntn theo m5

5 Lượt thích

Mình cũng xem ở M5 rồi nhưng cứ dùng TF nhỏ để giải thích các TF lớn hơn thì thấy hơi loạn và có khi KL M5 lại nhiều vãi chưởng nên không biết entry chỗ nào, chắc lại tẩu hỏa rồi

ngẫm lại nó vẫn đúng mà nếu nhìn m5 nó chạy thế bài 8.14
https://go.medio.vn/topic/8-14-loc-nhieu-key-level-quan-trong-cau-truc-thi-truong-8/

1 Lượt thích

để có gì mình ngẫm lại xem sao, tks b

Sau khi giá chạy xong mới thấy lệnh sell này bác chỉ bị stophunt thôi

1 Lượt thích

ừm tức gê, giá chạy như vũ bão. Lệnh Buy cũ e chưa xóa thế là SL chập 2. Hên là có 4R của UCAD bù qua. Nay tin ra ghê quá chắc nghỉ

1 Lượt thích

Sau khi xem lại chart thì mình thấy mình đã sai , rằng giá đã chạm đỉnh cũ của xu hướng tăn trước đó và mình cũng không có lý do để cho rằng giá sẽ giảm tiếp xuống klqt

1 Lượt thích

Mình vào kl fake lên may mắn rời về hòa vốn

1 Lượt thích

Vậy thì tốt quá, cảm ơn bạn trước nhé.