Chọn Crypto để hold theo kiểu không làm mà vẫn muốn ăn

Thả tim cho chủ thớt :heartbeat::heartbeat:

cảm ơn bác nhé. ngồi đọc hội quán hay quá

1 Lượt thích

cái web b gửi coin S vs A gì đó nó ngưng cung cấp dịch vụ r à bạn, bạn còn web nào tương tự như vậy k

Top 10 năm 2017 vs top 10 năm 2021 cũng khác nhau 1 trời 1 vực rồi b. Nắm giữ lâu dài thì phần lớn vẫn phải đặt niềm tin vào King vs Queen thôi b.

2 Lượt thích

Mình đồng ý, có thời gian mình vẫn đọc thêm về các hệ sinh thái nữa mà. Ví dụ như hệ dot với hệ sol chẳng hạn.

1 Lượt thích

Đồng ý, mỗi năm dòng tiền mới lại đổ vào, nắm bắt được trending là 1 lợi thế lớn.

1 Lượt thích

King Queen là cái gì thế bác ơi

Btc vs eth b ơi :grin: :laughing: (text cho đủ 20)

1 Lượt thích

Biệt danh trong ngành à bác :grin:

2 Lượt thích

FCAS ở link trên bài bị gỡ rồi, tìm được trang này có FCAS nè bạn, xài đỡ https://currency.wongcw.com/en/fundamental-crypto-asset-score

5 Lượt thích

cảm ơn chủ thớt nhiều, bài hay quá :heart_eyes:

:star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: tks b nhiều

BTC dk gọi vua của trong thị trường crypto,ETH dk gọi là nữ hoàng của các loại coin.e cũng nghe ngta nói vậy thôi ;))

Là lạ nhờ,chắc đặt tên để khấn cko dễ

1 Lượt thích

xem điểm các coint như thế nào vậy bạn nhỉ? có phải là rank không bạn? Thấy BTC là số 1.

ko có điểm đâu bạn. Bạn phải nghiên cứu, đánh giá từng loại coin 1 để xem con nào có tương lai hoặc đơn giản là thích nó thì đầu tư thôi. Còn ko thì cứ vào mấy con top 10 ấy, mấy con top đó là được nhiều ng đánh giá cho mình rồi. Còn nếu bạn là ng mới thì cứ vào 2 con BTC vs ETH thôi, để dần dần tìm hiểu những con khác sau.

1 Lượt thích

Việc chọn coin thì mình tự đánh giá thôi bạn, đánh giá xong thấy tốt rồi mà xem thấy người ta đánh giá điểm cũng cao thì gọi là thêm tự tin hơn thôi.
Thị trường này vẫn đang trong thời kì thay đổi nhanh nên những điểm số đánh giá của năm này sang năm khác là nó đã thay đổi hẳn rồi.

1 Lượt thích