Bạn nghe gì khi Trade?

Ngày xưa thời còn làm MMO mình còn hay bật hài Trường Giang xong cứ để đấy nghe cho có cảm giác đông vui cơ :))

2 Lượt thích

Lúc buồn, stress lắm thì em mới nghe hài, hoạt hình (dragon ball)… nó không bắt mình phải suy nghĩ gì, mà lại được quay về với tâm hồn trẻ con… Kiểu như mình được an toàn hahhah

3 Lượt thích

Khi phân tích biểu đồ e thường nghe nhạc hòa tấu, lúc đó sẽ cảm thấy thư giãn hơn

3 Lượt thích

Chứ không phải nghe nhạc thiền để bình tĩnh lại hả bác =)))

1 Lượt thích

ban ngày nhạc thiền tịnh tâm
Buổi tối vinahoue cho nó sôi động
những hôm nào mà có tin nonfarm hay CPI mạnh là bật nhạc bay max volume cho nó hào hứng :))

2 Lượt thích

Đợt đầu mình để tâm tĩnh lặng rồi vào trade. Giờ không làm j tâm loạn phân tích loạn luôn. Bị vã sml. :joy:

2 Lượt thích

Nhạc lofi, nhẹ nhàng… ko bị phân tâm :slight_smile:

2 Lượt thích

chắc chả ai như mình. mình thì cứ phải EDM mới làm được

2 Lượt thích

e đặc biệt cần yên tĩnh mới tập trung đc ấy.chứ nghe gì cũng thấy phân tâm.đã thử qua nhiều thể loại nhạc… rồi tiếng ồn trắng… nhưng k thấy hiệu quả.lúc nào chờ kèo mới nghe nhạc quẩy cho bớt chán thôi kkkk

1 Lượt thích

Em khi tập trung thì bật nhạc cho có thôi a. Nó k vào tai tí gì.

3 Lượt thích

Victory - Two Steps From Hell. Em thấy nghe hay nhất khi có lệnh thua

2 Lượt thích

Nghe Love Mode của Ad là boost luôn cái năng lượng :joy::joy::joy::joy:

2 Lượt thích

Mình hay nghe nhạc âu mỹ pop ballad, guitar cover , thỉnh thoảng thì nghe nhạc không lời ;))

2 Lượt thích

Mình nhạc không lời, đen không đường và không có ai bên cạnh ngoài kênh Medio.

2 Lượt thích

Mình cũng toàn đen không đường. Buổi sáng hay làm thêm cái bánh mì kẹp nữa :))

1 Lượt thích

kk e sẽ đọc và thử nghe hết các thể loại mọi người cmt trên xem. loại nào hợp vs mình không? kk

Mình thì nghe nhạc thiền thấy hợp. Mà trade chưa ổn nên đang lấy logo Rùa của ad khắc cái dây đồng hồ để đeo, xem nó như vòng kimco vậy.
Bỏ tham lệnh - Trade ít lại - Học nhiều hơn. :sweat_smile:

2 Lượt thích

hút thuốc anh ơi :))

Nhạc Baroque Tập Trung Học Tập Làm Việc
Hoặc kênh này Music for body and spirit - Meditation music

2 Lượt thích
  • Mình đang dùng phương pháp pomodoro để tăng sự tập trung trong lúc làm việc. Âm thanh nghe lúc cần sự tập trung thì chỉ là tiếng mưa, củi cháy hay tiếng gió.
  • Ae có thể thử áp dụng pp pomodoro trong lúc học tập cũng như làm việc. Mình thấy khá hiệu quả, nó giúp cải thiện khả năng tập trung của mình đáng kể.
2 Lượt thích